Soapdish – Nana Song Lyrics

Oh di ko na kayang mawalay ka sa akin
At kahit anong isipin sa’yo pa rin ako makakarating
At ang ihip ng hangin na naglalambing sa tulad kong alipin ng iyong ngiti at tingin
OH oh. gusto ko sana maniwala ka sinta
Sa mga nangyayaring di ko masabi sa’yong mga mata at kung pwede nga sana tayo nang dalawa ah ah
Oh di ko na kayang magmukhang tanga parati
At kahit ilang awitin ang gawin mukhang di na maaangkin
Ang tamis nang yong labi ay mahahambing nung una kitang makita nakatingin sa liwanag ng bituin
OH oh. gusto ko sana maniwala ka sinta
Sa mga nangyayaring di ko masabi sa’yong mga mata at kung pwede nga sana tayo nang dalawa ah ah
OH oh. gusto ko sana maniwala ka sinta
Sa mga nangyayaring di ko masabi sa’yong mga mata at kung pwede nga sana tayo nang dalawa ah ah
Ah ah aHhHhHhHhHhHHH!!!!!!!

Have something to say?

(No worries, we will keep your email safe! Also, make sure you fill in email and name fields before posting a comment.)